Uangalizi wa Mzazi - Oktoba 2020

Hongera Fabiola, mwangaza wetu wa kwanza wa Mzazi! Taa za Mzazi ni za wazazi na walezi ambao wameonyesha ujuzi bora wa uongozi ndani na nje ya shule ya mtoto wao. Unaweza kusoma zaidi hadithi ya Fabiola hapa chini. Tafadhali mpongeze ukimwona karibu!

Umekuwa mzazi wa Kuanza Kichwa kwa muda gani?

Nimekuwa mzazi wa Kuanza Kichwa kwa miaka saba. Tulianza wakati binti yangu alienda shule ya mapema. Mwanangu alifuata kwa kushiriki mwaka mmoja katika programu ya Ziara ya Nyumbani na kisha shule ya mapema. Niliendelea na mpango wa Ziara ya Nyumbani na ujauzito wangu wa mwisho na kupitia utoto wa binti yangu. Sasa anahama kutoka kwa Ziara ya Nyumbani kwenda shule ya mapema.

Unashiriki kwa njia gani kwenye tovuti ya mtoto wako?

Nimekuwa msaidizi wa basi, kujitolea darasani, nimefanya miradi ya walimu wa mtoto wangu nyumbani, nimehudhuria hafla za Ushiriki wa Familia, maduka ya kazi na mikahawa ya wazazi na nimekuwa sehemu ya Baraza la Sera ya Wazazi. Hivi sasa mimi ndiye mwenyekiti wa Baraza la Sera na nina mpango wa kuwania nafasi hiyo tena mwaka huu.

Je! Ni wakati gani unaopenda sana wa Kuanza Kichwa?

Nina mengi sana sidhani kama ninaweza kuyataja yote, lakini nilifurahiya sana hafla ya mpito ya Chekechea waliyofanya kwenye Jumba la kumbukumbu la watoto miaka michache nyuma na hafla za mabadiliko ya Ziara ya Nyumbani. Kwenye wavuti ya watoto wangu (Rogers Lane), nilipenda mwisho wa mwaka Siku ya Shamba kwa sababu nilipaswa kucheza na mtoto wangu na watoto wengine. Nilipenda pia siku ambayo mume wangu aliweza kushiriki katika programu ya WATCH DOGS. Uso wake uliangaza kuzungumza juu yake na mtoto wangu alifurahi sana kwamba baba yake aliweza kumwona shuleni.

X